GRM Production

Contact: Email: makupag@gmail.com
Karibu katika Ulimwengu
wa GRM Production

Tuesday, June 28, 2011

Samahani wadau nilipotea kidogo. Nashukuru Mungu nimerejea salama

Baada ya kumaliza kazi weekend hii nilikwenda kikazi kilwa ndio maana nikaliacha libeneke kwa muda.  Hapa nikiruka huku nimekaa

Ndege kwa ndani


Kwakweli kumbe dunia ni ya duara


Kwakweli kisiwa cha songosongo  kinatisha yani full umeme na hakuna mgao. lazima niwape tano PanAfrica E na Songas! haya ndio maendeleo tunayoyataka

Dah yani bongo imefunikwa. Umeme huku haubagui nyumba. ila bongo eti nyumba ya nyasi haiwekewi umeme!


Maswaga ya angani. Thanks Captan!