GRM Production

Contact: Email: makupag@gmail.com
Karibu katika Ulimwengu
wa GRM Production

Sunday, May 22, 2011

Yaliyojiri kwenye ule mpambano wa kihistoria Arusha. Hakika palikuwa hapatoshi na kama kawa GRM Tulikuweko

Wazee wa kazi. 






Mauwa ya A-Town Safi sana

Wazee wa kazi.

Dah kweli huu ni mchezo wa kiume



Kweli kazi ya uwamuzi inahitaji moyo. maana waweza chezea kichapo


Nimekubali baba

Dah naona mchezaji akijiokowa





Kijana wangu Salehe akitowa swagga.

Mzee wa Documentary. simchezo nimekukubali







Kwawasio juwa huyu jama hapa kabeba kama Tsh 35 M. Nikimaanisha thamani za Camera alizobeba. Kama GX 100 Tano


Jama kabeba kama Rav 4 za 1999 tatu shingoni

Wazee wakiwa kazini





Nimekubali hili zoezi







Dah kweli huu mchezo kama afya haijasimama roho yaweza kutoka uwanjani

Dah Salehe na maswagga

Naona hapa Salehe akiruka hewani ukiwa ameka


Naona maswagga ya hewani. Nawe umeruka ukiwa umekaa!