GRM Production

Contact: Email: makupag@gmail.com
Karibu katika Ulimwengu
wa GRM Production

Tuesday, January 18, 2011

Bado Mchakato wa kumtafuta Kisura unaendelea na safari hii tulivamia Jiji la Arusha na hivi ndivyo mambo yalivyokuwa.

Mchakato ulivamia Via Via Arusha


Movie Director wangu na Camera man Hamidu  wakitafakari  

Presentar akijianda kumuhoji kisura

Kabla ya usahili visura walipewa semina elekezi kuhusu Ukimwi


Wakati vijana wanakwenda arusha walikutana na hii ajali.

Basi kwa ndani

Mazingira ya jiji la Arusha. Nao wanajitaidi kwa usafi



Visura wakifanyiwa usaili



















Naona jaji akiwa makini




















Nago akipozi

Kisura akitowa swagga

Visura wakipozi kwa pamoja